Announcement

Collapse
No announcement yet.

นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ เดกยะลาแอบเข้ามาดู

Comment

• พี่หลวงมาแล้วน้องบ่าวเห้อ CPU X2 6000+ M/b asus m2m68-am RAM 2Gb 667VGA 8800GT 512MB

Comment

• ผมอยู่ ตัวเมืองครับ
        เก้าเส็ง ครับ
        ตออนี้ย้ายมาอยู่สุพรรณชั่วคราวครับ
        อิอิ

Comment

• Originally posted by derner00 View Post
          มารายงานตัวด้วย เด็กใหม่ครับ อยู่แถวหมี่ไก่ ขายปลาสวยงามอะครับ คอมผมสเปกเก่ามาก แต่เล่นเนท เกมออนไลน์พอได้นะครับ

PIII 800
          M/b --- ไม่รู้อะครับ
          แรม 512
          การ์ดจอ Winfast Geforce 2MX โบสุดๆ
          ็HDD 4G

ว่าจะเปลี่ยนคอมใหม่แล้ว ใครพอแนะนำร้าน และสเปคได้บ้างไหมอ่า งบ สัก 15000ไม่+จอนะ
          ไว้มา oc บ้างอะครับ อิอิ
          มือใหม่ครับ แนะนำผมเยอะๆหน่อยนะครับ
          ร้าน J.I.B ขนส่งเลยราคาย่อมเยาแต่เรื่องสเปคก็ถามคนในบอร์ดบอกชื่อร้านเผื่อจะได้สะดวกในการซื้อเพราะบางทีเขาจัดทีนี้หาดใหญ่ไม่มีต้องสั่งเดวเสียเวลาอีกเอิ้กๆ

อยู่ หาดใหญ่
          Spac ปี 2004 ตอนนี้ 2008 เหอๆไม่มีชิ้นไหนอัพเกรดเลย
          P4 3.0 Ghz
          Ram DDR 512
          HDD 80 Gb (เคยเคลมมาครั้งหนึ่งไม่นานมานี้เอง)
          MB ไม่รู้อะไร รู้แค่ว่า Asus(ขึ้เกรียจพิมพ์รุ่นอ่ะ)
          GFFX 5200 128 Mb DDR

เล่น SF พอลื่นบางทีก็ลื่นถ้าคนไม่เต็มห้องอิอิ

ไม่มี OC สักชิ้น -ไม่เคยทำ -กลัวพัง
          เอิ้กๆ

Comment

• Originally posted by amed View Post
            งั้นเด็กเทพา มาด้วยกัน
            เมื่อก่อนอยู่เทพา

มาเรียนกรุงเทพละ

q6600 2.63GHz ไม่กล้าใส่ไฟ ใส่ไม่เป็น
            HD4850+Scyth musashi 700/2360 ได้แค่นี้อะแรงไปกลัวแต๊ป
            asus p5kpl-c/1600
            ram 1x2G
            I-cute 650W
            320Gb WD

บอกแค่นี้แหละ ไอเครื่องไรท์ดีวีดีช่างมัน ออกโรงไม่ค่อยบ่อยเท่าไร

ตอนนี้บ้านย้ายจากเทพาไปอยู่ควนเนียงแล้วครับ ย้ายไปเพราะญาติเยอะ

Comment

• ไปกินน้ำชา กันครับ ใครเป็นโจ๋ จัดมีตติ้งที

Comment

• กำ ตอนนี้ เครื่องผมยังไม่มีเลย 55 ขายไปหมดแล้วท่าน
                สเปค เก่า
                M/B GIGAMA790GP-DS4H
                CPU 9950
                HD 4850
                ตอนนี้กำลังจะไปเล่น QX 6800 ครับ ย้าย ค่ายแล้ว

Comment

• Originally posted by derner00 View Post
                  มารายงานตัวด้วย เด็กใหม่ครับ อยู่แถวหมี่ไก่ ขายปลาสวยงามอะครับ คอมผมสเปกเก่ามาก แต่เล่นเนท เกมออนไลน์พอได้นะครับ

PIII 800
                  M/b --- ไม่รู้อะครับ
                  แรม 512
                  การ์ดจอ Winfast Geforce 2MX โบสุดๆ
                  ็HDD 4G

ว่าจะเปลี่ยนคอมใหม่แล้ว ใครพอแนะนำร้าน และสเปคได้บ้างไหมอ่า งบ สัก 15000ไม่+จอนะ
                  ไว้มา oc บ้างอะครับ อิอิ
                  มือใหม่ครับ แนะนำผมเยอะๆหน่อยนะครับ
                  สนใจ PM มาคุยได้น้า อิอิ

Comment

• อยู่ในเมือง

หน้าค่ายรามนิ

Comment

• โย่วๆๆ

Comment

• คนที่อื่น มาอยู่คอหงษ์ ได้ป่ะครับ

เครื่องก็แค่ลายเซ็นครับผม

ปล.คุณ Blackdark5 เอา QX6800 ที่จองไว้มาปล่อยต่อผมดีกว่าไหมครับ อิ อิ

Comment

• รายงานตัวคับ ใช้ NB อ่าคับ PC เจ๋ง

Comment

• ใครว่างๆไปกินน้ำชา กัน PM มาบอกด้วยนะครับ

Comment

• บ้านอยุในเมือง ใกล้ๆวัดแจ้ง แต่มาเรียน+ทำงานที่ กทม 6ปีได้แระมั้ง

Comment

• กรี๊งงงงงงงงงงงงงงงง.............

ได้เวลารวมพลกันละครับ 31 มกราคมนี้ ณ กทม. กะทะร้อน (ตรงข้ามปั้มน้ำมัน ป.ต.ท. ช่องเขาม.อ.)

ลงทะเบียนได้ที่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=371816

Comment

Working...
                                X