Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนกูรู LG MONITOR 24MK430H-B.ATM 3,850.- มีตัวไหนคุ้มกว่านี้อีกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนกูรู LG MONITOR 24MK430H-B.ATM 3,850.- มีตัวไหนคุ้มกว่านี้อีกมั้ยครับ

ในงบ 4,000 +- มีตัวไหนคุ้มกว่านี้อีกมั้ยครับ ขอบคุณครับ

โคตรจะคุ้มเลยครับ ตัวนี้ ตอนแรกผมดูดีไซน์ และราคา คิดว่าเป็นรุ่นเก่ากว่า mp68vq เพราะทั้งถูกกว่า ทั้งเชยกว่า
    พอไปดูใน displayspec อ่าว รุ่นปีนี้นี่นา 555+ สเปคโคตรคุ้มเลยครับ เห็นรีวิวว่าสีค่อนข้างดีเลยครับ

แต่รู้สึกว่าตัว mp68vq เค้าจะคาลิเบตมาระดับนึงแล้ว delta<5 ซึ่งถ้าไม่ได้ไปแต่งรูปอาชีพ ผมว่าแค่นี้ก็ตรงดีแล้วครับ
    จอทั่วไป ips ผมว่ามันก็ไม่ได้แย่นะ บางคนรีวิวก่อนหลังคาลิเบตไว้ซะเว่อเลย

ผมก็ดูๆราคาประมาณนี้อยู่ครับ ตอนแรกว่าจะอัพเงินไป u2417h เลย แต่พอดูหลายๆคนเจอปัญหา ไม่เอาละ เอาที่ใช้แล้วสบายใจดีกว่า ไม่ต้องมาเช็คแล้วเช็คอีก

ตอนหลังสนใจ hp 24f อีกตัวครับ ไปดูตัวจริง สีออกอุ่นๆหน่อย สบายตา น่าใช้ดีครับ
    ยังตัดสินใจอยู่เลยครับ
    Last edited by clound; 27 Jun 2018, 19:34:29.

Comment

Working...
    X