Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอ+การ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอ+การ์ดจอครับ

คือตอนนี้ใช้ การ์ดจอ รุ่น GT430 และจอ ซัมซุง18.5นิ้ว อยุ่ พอดี ว่าจะเปลี่ยนจอ ไป 20 หรือ 22 นิ้ว อยากถามว่าการ์ดจอตัวที่ใช้จะรับได้มั้ยรองรับ สเถียรปกติมั้ย ครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by alcpatzy View Post
    คือตอนนี้ใช้ การ์ดจอ รุ่น GT430 และจอ ซัมซุง18.5นิ้ว อยุ่ พอดี ว่าจะเปลี่ยนจอ ไป 20 หรือ 22 นิ้ว อยากถามว่าการ์ดจอตัวที่ใช้จะรับได้มั้ยรองรับ สเถียรปกติมั้ย ครับ ขอบคุณครับ
    ดู resolution ครับ เช่น FullHD 1920*1080
    นิ้วบอกแค่เส้นทแยง แต่ไม่ได้บอกว่าเป็น resolution อะไร

GT430 เอาเบาๆดูจอ FullHD ก็พอแล้วครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

Working...
      X