Announcement

Collapse
No announcement yet.

[COLOR="Red"]ถาม[/COLOR]: ตอนนี้ Monitor LCD TV อันไหนน่าสนใจ ครับ งบ 8-9000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [COLOR="Red"]ถาม[/COLOR]: ตอนนี้ Monitor LCD TV อันไหนน่าสนใจ ครับ งบ 8-9000

คือผมกำลังตัดสินใจที่จะซื้อ Monitor LCD TV อยู่ครับ
    แต่ไม่ค่อยรู้รายละเอียดสักเท่าไหร่ แค่เข้าใจว่า สามารถดู TV แล้วก็สามารถต่อเป็น Monitor ใช้งานกับ Computer ได้ด้วย (รึเปล่า) ซึ่งตรงกับความต้องการของผมพอดี จะได้ควบ com กับ TV ไปเลย แต่ที่ไม่ทราบเลยคือ มันจะมีปัญหาอะไรในการใช้งานรึเปล่า แล้วก็ตอนนี้มี Monitor LCD TV ยี่ห้อไหนน่าสนใจมั่งครับ FullHD 21.5"-23" ครับ งบ 8000-10000 ครับ
    ขอบคุณครับ
Working...
X