Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ขาย 4850ไป ลองซื้อ 9800GTX+ มาเล่นดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BethGibbons View Post
    เถียงกะสาวก ATI~ ไม่ขึ้นหรอก

พวกที่ออกมาข่วน ก็เห็นมีแต่พวกเปลี่ยน sink กันทั้งงั้น ไม่ก็ปรับพัดลมรอบสูงๆ
    นอกนั้นก็เงียบหมด

วัดกันเข้าไป
    มันจะเดือดเพราะท่านมากกว่านะผมว่า

Comment

ทำไมไม่ชอบของที่แบบว่าซื้อมาแล้วไม่ต้องเปลี่ยนไรเลย ผมว่าคุ้มกว่านะ

ในเมื่อเราซื้อมาแล้วก็น่าจะเลือกให้ดีไปเลย ไม่ต้องมาเปลี่ยนซิงค์ไรอีกเยอะแยะ

เสียเงินครั้งเดียวเอาแบบ ซื้อมาแล้วจบไม่ต้องทำไรอีกเล่นได้เลย

ส่วนตัว 9800GTX ไม่ต้อง + แรงกว่า 4850

Comment

รบกวน จขกท ลงGPU-Zให้หน่อยครับ แบบเดิมๆนะครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
          ทำไมไม่ชอบของที่แบบว่าซื้อมาแล้วไม่ต้องเปลี่ยนไรเลย ผมว่าคุ้มกว่านะ

ในเมื่อเราซื้อมาแล้วก็น่าจะเลือกให้ดีไปเลย ไม่ต้องมาเปลี่ยนซิงค์ไรอีกเยอะแยะ

เสียเงินครั้งเดียวเอาแบบ ซื้อมาแล้วจบไม่ต้องทำไรอีกเล่นได้เลย

ส่วนตัว 9800GTX ไม่ต้อง + แรงกว่า 4850
          อืมม

Comment

ตอนไปซื้อ 4850 ก็ซื้อพร้อมกับ ซิ้งสิครับ จะได้ไม่ต้องไปอีก

Comment

เป็นผมไม่เปลี่ยนการ์ดจอหรอกครับ เดินไปซื้อเคสใหม่ดีกว่า ฮ่าๆ

Comment

9800GTX+ งานเนี๊ยบกว่าจริงๆแหละ
                ถ้าไม่เกี่ยงงบ 9800GTX+ ก็ใช้ได้เลยแหละ

ถ้างบจำกัดคงต้องเอาถูกกว่า คุ้มกว่า

Comment

ยังไงท่าให้เลือก 2 ตัวนี้ผมเอา 9800GTX+ ดีกว่าเพราะว่าไหนๆก็แรงเท่าๆกันแล้วในตัว9800GTX+ มันมีระบบประมูลผมทาง Physic มาด้วยทำให้เกมสืที่ Support สมจริงมากกว่า

Comment

อยากได้แดงๆๆๆ

แต่ก็เท่านั้น ไม่มีตังถอยมันหรอก

Comment

9800GTX+ กับ HD4850เปลี่ยนซิ้งค์ ราคามันก็พอๆกันนี่

งานนี้ชอบค่ายไหนเลือกค่ายนั้นดีกว่า ผมว่านะ ไม่ก็รอ HD4850 ซิ้งค์ใหม่น่าจะคุ้มดี

ส่วนท่านนี้ผมว่า ท่านหัวปักหัวปำกับค่ายการ์ดจอจนเกินไป

Originally posted by BethGibbons View Post
                      เถียงกะสาวก ATI~ ไม่ขึ้นหรอก

พวกที่ออกมาข่วน ก็เห็นมีแต่พวกเปลี่ยน sink กันทั้งงั้น ไม่ก็ปรับพัดลมรอบสูงๆ
                      นอกนั้นก็เงียบหมด

วัดกันเข้าไป

Comment

Originally posted by tarantula View Post
                        รบกวน จขกท ลงGPU-Zให้หน่อยครับ แบบเดิมๆนะครับ

Comment

Comment

เหอๆๆ ทำไมมันต้องมี 2 ค่าย อิอิ

Comment

ของท่านแรงดีครับอิอิ MB ์โล่งขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
                                ของท่านแรงดีครับอิอิ MB ์โล่งขึ้นเยอะเลยครับ
                                ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
                                X