Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ขาย 4850ไป ลองซื้อ 9800GTX+ มาเล่นดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยืมเล่นวันดิ..

Comment

Originally posted by สับสน View Post

ก็แค่ความเห็นของคนคนนึงอ่ะครับ ผมเองก็ไม่ได้เป็นแฟนค่ายไหนนะ เขียนไปตามความรู้สึกตัวเองล่ะครับ ตอนแรกรีบร้อนไปหน่อย ลอง 9800GTX+ เครียดเลยคิดในใจทำไมมันห่วยจัง (ขายการ์ดเก่า+เงินไปอีกร่วมๆ2000บาทแต่ได้ของห่วยกว่าเดิมเครียด อิอิ ) เสร็จแล้วก็มาตั้งกระทู้ สรุปว่าผม user error ซะเอง ขออภัยอีกครั้งครับ คราวหน้าจะลองเทสนานๆหน่อยค่อยมาแสดงความคิดเห็นครับ
      ผมสาวกเขียวครับ แต่อันไหนคุ้มก็ซื้ออันนั้น ไม่ได้ซีเรียสว่าต้องเขียวเท่านั้น

Comment

ส่วนตัวผมไม่ได้เป็นสาวกค่ายไหนทั้งนั้น เล่นได้ทุกค่ายครับ
        ชอบอันไหนก็เลือกอันนั้นครับ
        ชอบลองหลายๆตัวครับ อิอิ

Comment

ผมก็เล่นมาแล้วทั้งสองค่าย โดยส่วนตัวคิดว่า

ช่วงไหนที่ค่ายไหนทำการ์ดออกมา ซื้อแล้วคุ้มค่าที่สุด ผมก็จะย้ายไปซื้อค่ายนั้นแหละครับ

รัก Nvidia ที่เคยแรง
          แต่ก็ทิ้ง ความสดใสของ ATI ไม่ด้ายยยยย

ปล.ตอนนี้ 4850 อยู่คับ

Comment

ผมก็อยากได้ 9800gtx+จังเลย

Comment

พลังแฝงปรากฎแว้วว *-*

Comment

เทส พวก3dmarkให้ดูหน่อยได้ไหมคับอยากดูอะคับ

Comment

ขอบคุณที่เอามาให้ดูครับ

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
                    แต่ที่ผมงงมากครับ GF9600GT ฉากนี้ทำไมถนนมันเปียกครับhd4850 ถนนมันแห้งอะครับไม่ภาพของ9600gtให้ดูนะครับมีแต่ของhd4850
                    ถ้าสนามนี้ของผมถนน ก็เงานะครับ ฝนมันไม่ได้ตก แต่ว่าถนนมันเงาเฉยๆ ครับ

นี่คือเล่นตอนขับนะครับ แต่ไม่ได้ดู replay แบบท่า่นนะ

Driver CCC 8.7 นะครับผม

Comment

ไม่มีอะไรครับ เข้ามาเทสต์ลายเซ็นใหม่ดูเฉยๆ อิอิอิ..

Comment

Originally posted by saikano View Post
                        เทส พวก3dmarkให้ดูหน่อยได้ไหมคับอยากดูอะคับ
                        9800GTX+ เดิมๆนะครับไม่ได้ลาก กับซีพียูบ้านๆลากไปนิดหน่อย

ขออภัยนะครับ พอดีผมลืมเซฟของ 4850 เอาไว้แต่จำได้ว่า ได้คะแนนประมาณ 10700 แต้ม

Comment

งืมๆ แรงดีครับ
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

แรงแฮะ 1650*1050

ได้หมื่นกว่าๆ

Comment

สรุปว่ามัน 65 nm หรือ 55nm กันแน่ ยังไงฝากจขกท. อัพเดท GPU-Z เป็น 0.2.7 ด้วยครับ เพราะถ้าเป็น 65nm ผมหา 9800GTX มาเล่นดีกว่า รอ lot ที่เป็น 55nm น่าจะเย็นกว่านี้

Comment

ดัน TK 7300 HWh 7150

Comment

Working...
                                X