Announcement

Collapse
No announcement yet.

**ตารางเปรียบเทียบการ์ดจอของอีตาลุง TOM**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **ตารางเปรียบเทียบการ์ดจอของอีตาลุง TOM**

อยากดูตารางเปรีบยเทียบความแรงการ์ดจอ ของอีตาลุง TOM หาดูจากที่ใหนบ้างครับ
    และ การ์ดจอ SAPPHIRE X1950XT COR/MEM 621/1800 256M เทียบกับรุ่นใหนของ NVIDIA บ้างครับ อยากทราบก่อนตัดสินใจขาย รายการแรกครับ

7900GT-7950GT ครับ

Comment

7900 GTX

http://www.tomshardware.com/reviews/...ds,1805-6.html

.

Comment

อ้อ อีกอย่าง SAPPHIRE X1950XT COR/MEM 621/1800 256M ใช้ VGA COOLER ตัวใหนดีครับ เคยใช้ของ TT TMG AT1 ขนาดทา ซิลิโคลน MX-2 ความร้อนยังขึ้น 106 องศาเซียลเสียส ซิ้งนี้ร้อนแทบจับไม่ได้ ขนาดเดิมๆไม่ได้ CLOCK และใช้ซิ้งเดิมโครตดัง แต่เย็น เลยอยากเปลี่ยนซิ้ง ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

ใช้ Accelero S1 กับ Turbo module รับรองไม่เกิน65องศาคับ เพราะใช้อยู่

Comment

Working...
          X