Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนําทีงบ2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนําทีงบ2500

พรุ่งนี้ผมจะไปถอยcpu cooling งบประมาน2500พันอะครับช่วยเเนะนําทีนะ อยากได้เเบบสวยๆอะเเละระบายความร้อยได้ดี ทีดูไว้ก็มีZalman CNPS9700 LED (กับรุ่น9500ของมันอันไหนคุ้มกว่ากัน)เเละอีกตัว3D Rocket II Gigabyte อะครับ(m/bผมใช่DS3นะครับ) ช่วยตอบหน่อยนะครับเพราะยังลังเลอยู่ เเละไม่เคยซื้อของพวกนี้ด้วย อีกนิดเเล้วที่เค้าว่ากันว่าZalman CNPS9700 LEDใช่ไปเเล้วมันดําจิงปะครับเเละมีวิธีทําให้มันหายดําไหม ฟากทีนะครับขอบขุนครับ
Working...
X