Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกันโพสซิงค์ระบายความร้อนไว้อวดเพื่อนๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tonpai753 View Post
    เห็นของหลาย ๆ ท่านแล้วเกิด กิเลส สงสัยต้องหามาแต่งบ้างซะแล้ว
    เดี๋ยวจะรอชมนะครับท่าน555+

Comment

ดันมันขึ้นไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

Comment

ของผมบ้านๆครับตามลายเซ็นต์

Comment

ด้วยคนงับ

[QUOTE=dr-fox;3167168]ได้เท่านี้คับ HYPER TX2 รกไปหน่ทั่นใช้ซิงเดียวกับกับผมเลยครับ แต่ผมเปี่ยนพัดลม

ใข้ดีมากๆครับ เจ้า TX2 ใช้มา3 ปีแล้วตั้งแต่ Striker 1 จนถึงบัดนี้ยังเย็นได้อยู่ โอซี นิสๆ TX2 คุ้มนะทั่นว่ามั้ย

แบบดีใจที่ยังมีคนใช้ซิงแบบเราอยู่ อิอิ
          Last edited by kaenlaithai; 21 Aug 2008, 21:26:35.

Comment

เอามั่งพึ่งไปส่อยมา TuNiq Tower 120 Blue LED

แถมลูก โกลเด้น ให้ 2 ตัว

นำเสนอโดย NoKia 3230

Comment

Originally posted by value View Post
              Zalman 9700 LED เย็นเจี๊ยบ

ผมลองใช้ดูเหมือนกันครับ
              แต่กับ phenom 9750 spider platform
              กะการ์ดpower color 3870 2ตัวต่อ crossfire แบบเห็นซิงค์มันคล้ายๆกัน
              cpu กะ mainboard ขึ้นตั้ง 50
              ตอนนี้เลยใช้วิธีดั้งเดิมครับ เปิดฝา เปิดพัดลมอัดซ้า

Comment

อดีต M2-Crosshair กับ TT max Orb

ปัจจุบัน M2-CrossHair กับ ตระกูล HR กลายเป็นชุมชนแออัดไปซ่ะล่ะ

Comment

Originally posted by expertkom View Post
                  เอามั่งๆ
                  V.1 GIGABYTE G-power pro

V.2 Thermaltake MaxOrb

V.3 CoolerMaster Hyper 212 ปัจจุบัน

ไม่ต้องเปิดเกมส์แค่เห็นไฟก็มันส์แล้ว

Comment

เอาาให้ดูด้วยคนครับ
                    Attached Files

Comment

• อยากเย็นๆแบบเค้ามั้งจังเลยแหะ

Comment

• สวย ๆ ทั้งนั้น

Comment

• ขั้นเทพกันทั้งนั้นเลย ไม่กล้ามาโฟสด้วยแย้วจิ...อิอิอิ

Comment

• Originally posted by kgb99 View Post
                            จากผลเทสของท่าน โปรแกรมทางด้านขวาที่แสดง อุณหภูมิ โวล์ดเทจ

คือโปรแกรมอะไรครับ?

Comment

• ขอแจมมั่ง พึ่งได้มาจากit market hyper6+

Comment

• มีแต่ Coolermaster Hyper TX2
                                กากๆ ลาวๆ

Comment

Working...
                                X