Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom9700 vs Conroe vs Wolfdale ใจไม่แข็งอย่าดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชอบของดี ราคาถูก ไม่จำเป็นต้องแรง ก็ได้

Comment

• หลงเข้ามาดูกระทู้เกรียน ซะงั้น

Comment

• ยก5เลยหรือนี้
        หนักแล้วกระทู้นี้ เหอะๆ

อันนี้นอกเรื่อง -*-

อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี
        แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้
        จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
        ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน

ประพันโดย พลตรี หลวงวิจิตรวาทการ

Comment

• ใครแรงกว่าไม่สนใจครับ แต่ขอให้ระดับราคาไม่ว่าจะรุ่นไหนยี่ห้ออะไรก็ให้มันสมกับประสิทธิภาพเป็นพอครับ ไม่ใช้แบบนี้ เห็นแล้วเซ็ง -..-

ใจต้องรักจริงๆครับสำหรับ AMD
          Attached Files

Comment

• เดี๋ยวก็ลดราคาเองหล่ะครับ มันเปิดราคามาล่อเหยื่อก่อน พอ Penryn รุ่นเล็กๆออก
            AMD ก็ลดราคาเอง รีบลดราคาเดี๋ยวตลาดแตกตื่น หุ้นตัวเองพลันตกอีกต่างหาก

Comment

• กรรมการเรา ห้ามมวยเก่งจริงๆนะนี่

Comment

• วิ่ง4คอร์พร้อมกันผมว่า AMD ก็แพ้อยู่ดีอ่ะ
                เพราะ ความแรง ต่อ Mhz มันแพ้อ่ะ ถึงจะบอกว่า4แท้ 4 เทียม แต่สุดท้ายแล้ว มันก็มี 4 คอร์อยู่ดีอ่ะ
                ยกเว้นว่า โปรแกรมใดๆที่ต้องการ การประมวลผลร่วมกันทั้ง 4 คอร์ด AMD อาจชนะได้ด้วย L3
                นี่ผมมั่วเน้อ

ถ้า VS 2007 มันใช้ทั้ง 4คอร์ได้
                หรือ Edit Tools ทั้งหลาย คอม์ไพล์ทีละ 4 คอร์

วันนั้นผมจะรีบซื้อมาใช้ครับ เพราะตอนนี้ดูราคาแล้วยังไม่คุ้มเลยครับทั้ง Intel หรือ AMD

ปล.ทำงานพวกนี้ไม่เห็นต่างกันซักนิดเลยครับ ทั้ง AMD Intel หรือกระทั้ง Cyrix หรือ IBM
                ความคุ้มค่ามันก็อยู่ที่การใช้งานของแต่ละคนครับ
                ไม่งั้นจะมีรถกระบะกะรถบรรทุก(6ล้อ)ทำไม ในเมื่อมันก็วิ่งได้เหมือนกัน มีที่ขนของเหมือนกัน ? ?

Comment

• งั้นซื้อบอร์ด 790FX มาลาก BE เล่นไปพลาง ๆ ดีกว่าเนาะ^^
                  สุดท้าย 4 คอร์ก็ยังใช้กันไม่หมดอยู่ดี

Comment

• ผ่านมา[ทำมายยยยยยยยยย]กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

• ต่อให้ฝีน่อม ออกมาราคาถูกกว่านี้หรือควอดดอ ลดราคาครึ่งต่อครึ่ง ผมก็ใช้แบล็กเอดิชั่น 5000+ อยู่ดีเพราะไม่ต้องเสียตังซื้อเหอเหอ..

Comment

• รอลดราคาค่อยสอยดีกว่า เอิ๊กๆๆ

Phenom ไปหนีไปไหนหรอก

ปีหน้า รอให้แก้ไขอะไรให้ลงตัวก่อน อิอิอิ

ยังมีเวลาอีกนานน๊านนาน

Comment

• รอดู Quad CPU+VGA+RAM+HDD(RAID 0+1) ดีกว่าครับ

Comment

• Originally posted by Drunk View Post
                            หมดยก 4 แล้วครับ ต่อยก 5 เลยครับ อิอิอิ

AMD สู้ๆ
                            มาพอดีทุกยกเลยนะท่าน อิอิ

ปล. ยังไงก็ AMD ครับ

Comment

• Originally posted by ห้าวซัง View Post
                              ผมขอต่อยก 5 ละกัน
                              ผมว่านะมันขึ้นอยู่กับการใช้งานของแต่ละคนถ้าเรารู้จักว่าพอเพียง เราก็จะเพียงพอ
                              ดังในหลวงท่านว่าไว้ ใครต้องการแบบไหนเลือกันเอา ใช้มากก็แรงมาก ใช้น้อยก็แรง
                              น้อยให้พอเพียง เงินในกระเป๋าเอาไว้ทำไรได้อีกหลายอย่าง มีเครื่องแรงราคาแพง แต่ใช้
                              ไม่เต็มประสิทธิภาพก็เท่านั้น สู้เอาเงินไปทำไร ต่อไรได้อีกหลายอย่าง ช่วยเด็กกำพร้าคนจน
                              อีกเยอะแยะเต็มประเทศดีกว่าครับ ถ้าคิดว่าเอาแรงแต่ต้องเสียเงินเกินความจำเป็นผมว่าเราน่า
                              จะเพียงพอนะครับ สงสารคนที่ไม่ปัญญาแม้แต่จะซื้อคอมพิวเตอร์ใช้เหมือนเราๆ หรือ ไม่มีเงิน
                              แม้แต่จะซื้อข้าวกินมั่งเถอะครับ พอเถอะครับกับการมาเบ่งทับกัน ไม่มีใครเหนือใครหรอกครับ
                              ปล ผมเองก็ ใช้เอเอ็มดีนะครับ เอาเท่าที่มีเงินซื้อ
                              ลึกซึ้งกินใจ

Comment

• อ้าววววว
                                มันยังไม่ตายอีกเหรอ ไอ้เกรียนเอ๊ยยยย

Comment

Working...
                                X