Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก ทราบว่า x2 เนี่ย เล่น เกม พวก crysis ปรับ ประมาณ med กระตุกไหมครับ

การ์ดจอ ATI4850 อะครับ

Comment

• Originally posted by olozaddd View Post
      อยาก ทราบว่า x2 เนี่ย เล่น เกม พวก crysis ปรับ ประมาณ med กระตุกไหมครับ

การ์ดจอ ATI4850 อะครับ
      จอ 1440 x 900 High ยังได้เลยคุณ

Comment

• Originally posted by ebuzzz View Post
        ผมใช้ PS3 ตัดต่อ 3 เมตร X 3 เมตร
        ลองเทสีใส่หน้าว่าง มันยังใช้เวลาประมวลผลประมาณ 3-5 วิเลยท่าน

ปล. ผมใช้ Athlon II X2 240 = 3.8 นะครับ
        อีกตัว Athlon II X4 620 = 3.6 พอๆกัน อาจจะช้ากว่า 240 ด้วย
        เพราะ PS มันไม่ยอมใช้ MultiCore ผมคิดไปเองรึเปล่า เหอๆ
        ไม่รู้นะลองมากับตัว
        ใช้ ps4 ครับ แล้ว X4 จะแสดงผล

Comment

• เพิ่งซื้อมา2วันครับ x240 แนะนำด้วยนะครับ

Comment

• core speed ไม่นิ่งอะครับวิ่ง 3.510-3.499 ตลอดเลยครับ ปกติป่าวครับ x240

Comment

• Originally posted by AOP_HL31 View Post
              core speed ไม่นิ่งอะครับวิ่ง 3.510-3.499 ตลอดเลยครับ ปกติป่าวครับ x240
              คืออะไรหรือครับ

Comment

• ดีพอยังครับแนะนำด้วยครับ

Comment

• จะให้เห็นรูปลายเซนต์ทำไงครับ...บอกทีครับ

Comment

• Originally posted by AOP_HL31 View Post

ดีพอยังครับแนะนำด้วยครับ
                    ออ เข้าใจแล้วปรกติครับ

ปล.แรมทดขึ้นไปอีกครับ ปรับ CL 5-5-5-15 ก่อน

Comment

• จะลองดูครับ...แล้วปรับขึ้นไปอีกเท่าไหร่ครับ
                      แล้วถ้าเอาแค่3.5ต้องปรับอะไรอีกไหมครับ
                      ซิ้งเดิมๆน่ะครับไม่อยากให้มากกว่านี้เยอะ...กลัวครับ ^^

Comment

• โอเคหรือยังครับสำหรับ 3.5 ครับ...แนะนำทีครับ

Comment

• ตอนเทสผ่าน 1m กับ 32m เพียงพอไหมที่จะบอกว่าเสถียรอะครับ...แนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับ
                          ปล.ต้องการแค่ 3.5 ครับบบ (ซิ้งเดิมกับทุกอย่างเดิมๆ)

Comment

ตอนเทสผ่าน 1m กับ 32m เพียงพอไหมที่จะบอกว่าเสถียรอะครับ...แนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับ
                            ปล.ต้องการแค่ 3.5 ครับบบ (ซิ้งเดิมกับทุกอย่างเดิมๆ)
                            ยังไม่พอครับ

ลอง OCCT 3.1.0 ซักชั่วโมงก็รู้ผลละ อิอิ

http://www.ocbase.com/perestroika_en/index.php?Download
                            Last edited by osxp; 20 Oct 2009, 04:21:39.

Comment

• Athln 245@3.6
                              M4A77TD Pro
                              Kingmax 2GB/1333

จะดึงเอา 5870 5770 รอดไหม

เห็นราคา ความแรงน่าสใจ อยู่

Comment

• Originally posted by iCab View Post
                                Athln 245@3.6
                                M4A77TD Pro
                                Kingmax 2GB/1333

จะดึงเอา 5870 5770 รอดไหม

เห็นราคา ความแรงน่าสใจ อยู่
                                รอด ขึ้นอยู่กับเกมส์มากกว่า ถ้าเป็นเกมส์ต้องการซีพียูสี่หัว เล่นความละเอียดสูงๆอาจจะไม่รอด

sigpic
                                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                                งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                                X