Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ BF4 Asus turbo 970 มีปัญหา Texture ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ BF4 Asus turbo 970 มีปัญหา Texture ครับ

คือผมได้ GTX asus turbo 970 มาครับ มือสองตอนไปรับของก็นั่งเล่น Metal gear solid กัน เปิด Ultra หมดนะครับ ภาพไม่มีปัญหา

ผมเอามาเล่น BF4 มีปัญหากับ Texture นิดหน่อยครับ คือ มันกระพิบ ๆ เหมือนซ้อนกันอ่ะครับ จะปรับ Low high ultra เป็นเหมือนกันหมดครับ

เล่น DMC เงาตรงคอก็แตก ๆ ครับ งงมาก พอจะทราบสาเหตุกันไหมครับ
Working...
X