Announcement

Collapse
No announcement yet.

*+* ขายเครื่อง PSVita-2000 สีขาว อุปกรณ์ครบ+แผ่นเกมค่ะ *+*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *+* ขายเครื่อง PSVita-2000 สีขาว อุปกรณ์ครบ+แผ่นเกมค่ะ *+*

[ขายแล้วค่ะ] ขายเครื่อง PSVita-2000 สีขาว ติดฟิล์มเรียบร้อย พร้อมอุปกรณ์ครบและแผ่นเกมค่ะ สภาพเครื่อง 99% ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เรียกว่าแทบจะไม่ค่อยได้แตะเลยค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอน มีอุปกรณ์ดังนี้
    1. เครื่องเกม PSVita-2000 สีขาว
    2. สายชาร์จ
    3. ซองใส่สีดำ
    4. เมม 8 GB
    5. แผ่นเกม Uncharted Golden Abyss
    6. แผ่นเกม FiFa13

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
    Attached Files
    Last edited by Nuchy_OCZ; 6 Mar 2014, 19:47:51.
Working...
X