Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by FLP View Post
    เซ็งจริง Steam อัพเดทค้างอีกละ เบต้านี่ปัญหาเยอะจริงๆ
    ผมเอาออกไปละ beta สัปดาห์แล้วอัพเดทไป 6 ชั่วโมงเซ็งนานเกิ้น

Originally posted by gzill View Post
    เหมือนจะใช้ได้จริงๆด้วยครับแต่ผมยังไม่ได้ลองเลย XD ไม่รู้วิธีใน descriptionในคลิปข้างล่าง
    กับใน option มันคือตัวเดียวกันรึเปล่า

ได้ครับปรับใน option เป็น high ธงปลิวๆงี้เลย มีเศษๆด้วย แต่ผมว่าน้ำยังไม่ดีเท่า phyx แท้ๆใน nvidia แต่ผมว่าเท่านี้ก็เยี่ยมละครับเจ๋งมาก

Comment

• ดีครับ ไม่ง้อค่ายเขียว แบร่ๆๆ XD

Comment

• ...ฟีฟ่า12 มีใครจะแลกมั้ยเอ่ย.......

Comment

• Originally posted by FLP View Post
          เซ็งจริง Steam อัพเดทค้างอีกละ เบต้านี่ปัญหาเยอะจริงๆ
          อ้าวววววววววววววววววววววว ผมก็นึกอยู่ว่าทำไมเครื่องผมมันเข้าสตรีมยากๆ ทีแท้มันเป็นเพราะเบต้านี้เอง

Comment

• พี่ค่ะตื่นได้แล้วค่ะหนูอยากเล่นน้ำแล้ว!!

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
              ...ฟีฟ่า12 มีใครจะแลกมั้ยเอ่ย.......
              ผมให้ไข่ไก่ 10 ฟองครับ

Comment

• ได้มาแล้วหลังจากที่รอมาตั้งหลายวัน...

Comment

• Torchlight 2 มันกว่าที่คิดแหะ เล่นยาวเลยตอนนี้

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                    Torchlight 2 มันกว่าที่คิดแหะ เล่นยาวเลยตอนนี้
                    น่าจะให้รีสกิลได้ทั้งหมดนะ

Comment

• นั่นสิครับ ผมว่ามันง้องแง้งไงไม่รู้อ่ะ

Comment

• วันนี้ต้องจดไว้ในหน้าแรกของประวัติศาสตร์เลย...

ผมซื้อ BF3 ด้วยบัตรตัวเอง เอ้าเฮ!!! lol ทำเป็นสักทีซื้อเกมผ่านบัตรเดบิต =w=

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                          วันนี้ต้องจดไว้ในหน้าแรกของประวัติศาสตร์เลย...

ผมซื้อ BF3 ด้วยบัตรตัวเอง เอ้าเฮ!!! lol ทำเป็นสักทีซื้อเกมผ่านบัตรเดบิต =w=
                          ทีนี้ก็สบายแล้วคับ แต่อย่าซื้อเพลินนะคับ เด๋วตังหมด อิอิ

Comment

• Torchlight 2 ลูก FIFA13

ปล.การจะได้ลุ้นแชมป์ต้องใบแดง+จุดโทษนะครับ.....

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                              ปล.การจะได้ลุ้นแชมป์ต้องใบแดง+จุดโทษนะครับ.....
                              ดูเป็ดมันเล่นแล้วก็ดีใจ.....ว่ากองกลางเล่นดูดีมีอนาคตดี....ส่วนที่เหลือ

กองหน้า .... เล่นเหมือนตัวเองเป็นกองกลางยังไงไม่รุ....ขาดหน้าเป้าตัวจบสกอร์....
                              กองหลัง ........ก็เอ๋อกันได้ตลอด.......เมื่อก่อนเป็นแค่ คาราเกอร์คนเดียว....ตอนนี้เป็นทุกตำแหน่งเลย...ต้องออกทะเล อย่างน้อยนัดละคน....ไม่มีคนที่นิ่งๆไว้ใจได้เลย...
                              โกล....เล่นแบบผีเข้า - ออก...นัดไหนเล่นดีก็ปานเทพเลย....

ปล. ถ้าฝืดต่อไปแบบนี้คงได้จบที่ 10-15 แหงม.... - -.....

Comment

• เข้าไปเล่น torchlight II ซักพักเดียวออกมาเล่น borderland2 กับ guildwar2 ยาวเลยแหะ จบ borderland2 แล้วค่อยไปทอชไลท์ละกัน

Comment

Working...
                                X