Announcement

Collapse
No announcement yet.

...ว่าด้วยเรื่องเสื้อคลับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...ว่าด้วยเรื่องเสื้อคลับ....

....เนื่องจากเพื่อนๆของผมที่แพแตกคลื่นซัดหายไปกันหลายคน....ดังนั้นผมขอประกาศตามหาเพื่อนครับ...และที่สำคัญผมจะทำเสื้อคลับเราเหมือนเดิมครับ....โดยที่ผมจะไม่เก็บค่าบล็อคครับ....ดังนั้นท่านใดเคยลงชื่อเอาเสื้อไว้ให้มาลงใหม่ครับ.....และเชิญแวะเข้ามาทักทายกันในนี้ก่อนก็ได้ครับ.....(ปล.เรื่องเสื้อนั้น...ผมจะขึ้นงานจริงเลย...แล้วจะถ่ายมาให้ดูเร็วที่สุดครับ).....ยิ่งนานยิ่งจะไม่ได้ทำกันครับ...ออ...ผมชื่อเชนนะครับ
    Last edited by RacketeeR; 29 Oct 2010, 12:51:00.

รายงานตัวฮะ ผมทำงานแล้ว ^^
    ขนาด XL
    จะทำจริงเลยหรอฮะ
    ทีจำได้บางท่านอยากเอาคำว่า กูเล่นแผ่นแท้ออก
    เหมือนยังตกลงแบบกันไม่ได้เท่าไรอ่ะ
    Last edited by ๐NaivEUseR๐; 28 Oct 2010, 15:00:39.

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
      รายงานตัวฮะ ผมทำงานแล้ว ^^
      ขนาด XL
      ...มาแล้ว1คน....มิตรรักแฟนคลับ...เหอๆ...ดีแล้วครับ...ให้ได้10ตัวยังดี..ผมออกเงินลงไปก่อน.....

Comment

ผมเบอร์ L อ่า ยังไม่ได้ทำงานครับ

Comment

น่าสนครับ มีแบบให้ดูมั้ยครับ

Comment

แบบจำลองยังอยู่เปล่าฮะ กระทู้หายไปแล้ว
            เอามาลงอีกซักรอบ

ชื่อเก่งครับ
            Last edited by ๐NaivEUseR๐; 28 Oct 2010, 15:53:41.

Comment

...ท่านlevel7015...กับท่าน๐NaivEUseR๐...ขอให้ลงชื่อเล่นด้วยครับ...จะได้สะดวกในการเรียก....และเพื่อนคนหลังๆมาจะได้คุยกันง่ายขึ้นครับ....(ส่วนเพื่อนคนหลังๆมาให้แสดงตัวและชื่อเล่นด้วยครับ.....)
              Last edited by RacketeeR; 28 Oct 2010, 15:41:53.

Comment

ชื่อ ต๋อง ครับ

Comment

ไม่ได้อยู่คลับแต่อยากได้เสื้อ-*- ตอนนี้ยังไม่มีแผ่นแท้เลยครับ ว่าจะรอ Ac:brother hood

Comment

ผม มิ้ม ครับ ทำงานแล้ว
                    มารายงานตัวละ ผมเลือกเสื้อเบอร์ L ไว้
                    และตามที่คุณ เก่ง ว่าไว้เรื่องจะตัด/ไม่ตัด กูเล่นแผ่นแท้ ออกนั้น ยังไม่ได้ข้อสรุปเลย
                    รอเพื่อนสมาชิกเก่าๆนิดนึงละกันครับ ส่วนตัวผมยังไงก็ได้ แต่ถ้าไม่ตัดออกก็กวนดี ผมชอบครับ

Comment

จูนครับ XL

ผมไม่เอา " กุเล่นแผ่นแท้นะครับ "

Comment

Originally posted by Pang47 View Post
                        ผม มิ้ม ครับ ทำงานแล้ว
                        มารายงานตัวละ ผมเลือกเสื้อเบอร์ L ไว้
                        และตามที่คุณ เก่ง ว่าไว้เรื่องจะตัด/ไม่ตัด กูเล่นแผ่นแท้ ออกนั้น ยังไม่ได้ข้อสรุปเลย
                        รอเพื่อนสมาชิกเก่าๆนิดนึงละกันครับ ส่วนตัวผมยังไงก็ได้ แต่ถ้าไม่ตัดออกก็กวนดี ผมชอบครับ
                        ....รอไม่ไหวแล้วนะครับ....ไม่งั้นไม่ได้ทำกันสักกะที....เหอๆ.....อีกอย่างมันงานผมอยู่แล้ว....เดี๋ยวขึ้นแบบให้ดูครับ....

Comment

......ผมออกแบบใหม่ให้แล้วครับ....ลองติชมกันครับ....

Comment

สวยดีครับ ชอบสีน้ำเงินตัวกลาง คำพูดบนเสื้อก็ ok นะครับ
                            สรุปชอบครับ

Comment

Originally posted by zeron View Post
                              สวยดีครับ ชอบสีน้ำเงินตัวกลาง คำพูดบนเสื้อก็ ok นะครับ
                              สรุปชอบครับ
                              ...เอาด้วยไหมครับ...ขอชื่อเล่นด้วยถ้าท่านเอา...
                              Last edited by RacketeeR; 28 Oct 2010, 23:50:03.

Comment

Working...
                              X