Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .
    Last edited by kateriez; 12 Aug 2010, 10:49:20.

Comment

• เรามีปัญหางะ
      พอเรากดเข้าเซฟเราแล้วมันเด้งซะงั้นมันโหลดได้พักนึงแล้วมันก็เด้งออกไปเฉย ใครรู้บอกหน่อยนะแก้ตรงไหนแล้วหาย
      ขอบคุนคับ

Comment

• ครั้งที่ 5 มาแว้ววว
        ขอบคุณทีมงานทุกคนนะครับ

Comment

• v.5มาแล้วเหรอนี้ไวจังครับเยี่ยมจริงๆครับขอให้แปลได้เสร็จไวๆนะครับจะได้พักกันอิอิ

Comment

• .
            Last edited by kateriez; 12 Aug 2010, 10:49:26.

Comment

• ขอบคุณครับ มาช่วยเป็นกำลังใจให้ [ตัวเกมส์ยังไม่มีเลย ไว้ตอนไหน 100 เปอ์แล้วผมจะมาโหลดครับ สนุกแน่เลย แบบภาษาไทยทั้งเกมส์] ^^

Comment

• มาเป็นกำลังใจให้ครับถึงผมไม่ได้เล่นSim3ก็เถอะ

Comment

• ที่สุด.... V5 มาแล้ว ขอบคุณมากมาย สู้ๆน่ะครับ

Comment

• และแล้ว 5 ก็มา ขอบคุณมากครับ

Comment

• มาเป็นกำลังใจครับ พวกท่านเยี่มมากๆครับ

Comment

• Originally posted by gorly View Post
                        ช่วยด้วยครับลงภาษาไทยแล้วค้างตอนเข้าไปสร้างซิม
                        สิ่งที่ได้ลองทำไปแล้ว ของผมเฉพาะthesim3ภาคหลักอย่างเดียวนะครับ
                        1.ลบเกมออกลงใหม่อัพเดทเวอร์ชั่นล่าสุด รันด้วยภาษาอังกฤษ work เข้าสร้างซิมได้
                        2.เข้าเกมในmodsภาษาไทยมันจะค้างหน้าโหลดเข้าไปสร้างซิม
                        3.ลองเอาmodsภาษาไทยออกเล่นภาษาอังกฤษค้างในหน้าโหลดเข้าไปสร้างซิมทันที ต้องลบลงใหม่สถานเดียว

ช่วยด้วยครับบ
                        ล่าสุดลองเอาmods ออกแล้วเปลี่ยนภาษากลับสามารถเข้าไปเล่นได้ปกติครับ

ช่วยด้วยครับ

Comment

• โหไม่มีคนตอบปัญหาเราเลยงะ เราไม่สำคัญไช่ไหม
                          เราบอกว่าของเรามันค้างไม่มีคนตอบเลย

Comment

• Originally posted by lexsom View Post
                            โหไม่มีคนตอบปัญหาเราเลยงะ เราไม่สำคัญไช่ไหม
                            เราบอกว่าของเรามันค้างไม่มีคนตอบเลย
                            พอกันเลยท่านแก้กันเองต่อไป - -

Comment

• สู้ๆนะครับ ยอดเยี่ยมมากเลย

Comment

• Originally posted by lexsom View Post
                                โหไม่มีคนตอบปัญหาเราเลยงะ เราไม่สำคัญไช่ไหม
                                เพิ่งตื่นครับผมใจเย็นๆผมก็เป็นครับทำงี้นะไม่รู้เกี่ยวเปล่าผมย้ายครอบครับมาจากเมืองเก่าอะครับ
                                ย้ายมาเมืองใหม่ในภาค Ambition มานก็เป็นแบบท่านอะครับกดเซพแล้วซักพักมันค้างแล้วเด้งมาหน้าจอผมเลยเอา mods ออกหมดเลยเหลือแค่ทรงผมที่ตัวซิมส์ผมใช้อยู่กับตัวภาษาไทยเท่านั้นและก็ย้ายออกจากบ้านเก่าไปอยู่หลังใหม่ที่ไม่ใช่หลังที่เซพมาตอนเซพก็เปรียนชื่อเซพใหม่ซะผมทำเท่านี้ละครับหายเลยไม่รู้อันใหนที่ทำให้หายลองๆทำดูนะครับอันใหนตรงกับท่านท่าไงรอท่านอื่นมาตอบนะครับใจเย็นหนอยนะครับเค้าอาจจะไม่วางกันครับวันนี้วันพักผ่อนเดียวก็มีคนมาช้วยครับ

Comment

Working...
                                X