Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอคำปรึกษาเรื่อง XignCode Error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอคำปรึกษาเรื่อง XignCode Error

​​​​​​
    • สวัสดีครับ รบกวนปรึกษาท่านผู้รู้ครับ ผมพึ่งเริ่มหัดใช้โปรแกรม VMware เพื่อเปิดรันเกมส์หารายได้เสริมครับ แต่ตอนนี้ติดปัญหาคือ พอลงติดตั้งตัวเกมส์ในVmware เรียบร้อยแล้วเข้าตัวเกมส์ ตัวป้องกันการHackของเกมส์ฟ้องว่าเกิดการ Error XignCode ซึ่งผมสงสัยว่าเกิดจาก เจ้าตัว XignCode3นี้ จะคิดว่าตัวโปรแกรมในVmwareจะเป็นโปรแกรม Hack ครับเลยไม่อนุญาติให้เข้าเล่นได้ ก่อนหน้านี้ผมได้หาโหลด File XignCode ของต่างประเทศมาลง สามารถเข้าเล่นได้ แต่ปัจุบันตัวเกมส์มีการ Update ผมเลยใช้ XignCodeตัวเดิมไม่ได้ครับ อยากรบกวนขอคำปรึกษาและแนวทางแก้ไขครับ เกมส์ที่ผมเล่นคือ เกมส์ Fifa online4 ครับ ขอบคุณครับ​
Working...
X