Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company of Heroes 2 ไม่มีเน็ตเล่นโหมดเนื้อเรื่องแล้วไม่เซพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Company of Heroes 2 ไม่มีเน็ตเล่นโหมดเนื้อเรื่องแล้วไม่เซพครับ

ปกติผมจะเล่นเกมออนไลน์ แต่เน็ตหลุดผมจะมาเล่นเกมวางแผนแทน (อยู่ต่างจังหวัดเน็ตหลุดบ่อยมาก บางทีหลุดเป็นวัน) นั้นก็คือ
    company of heroes 2 แต่ปัญหาคือเล่นโหมดเนื้อเรื่องได้แค่บางเนื้อเรื่อง เนื้อเรื่องฝั่งเมกา-นาซี ต้องตอ่เน็ตเล่น ส่วนฝั่งโซเวียต-นาซี ไม่ต้องต่อเน็ตแต่มันไม่เซพออกเกมเมื่อไหร่ที่เล่นมาหลายๆด่านหายหมดต้ิงเริ่มเกมใหม่
    มีวิธีแก้ไหมคับ
Working...
X