Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSN ไทยโหลดช้ากันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSN ไทยโหลดช้ากันไหมครับ

ผมโหลดเกมส์จาก PSN ด้วย PS3 โหลดช้ามากเลยครับ เป็น PSN ไทย (ดูจากค่าเงิน เอามาจากกระทู้ที่ไหนสักที่) บางที Update โปรแกรมเช่น PS@Home ก็หลุดบ้าง ได้บ้าง ค้างบา้ง กว่าจะสำเร็จ 55MB ก็เป็นครึ่งชั่วโมงเลยครับ โหลด GodOfWar หรือเกมส์จาก PSN Plus ก็สัก 4G นี่เหนื่อยเลยครับ

Internet ผมเทส Speed ก็6.5M ของ True ครับ WIFI set key เป็น WPA2PSK
    ผมต้อง Set อะไรอีกไหมครับ มันช้ามากเลย ทั้งหมดเป็น 30G ไม่รู้จะเสร็จวันไหน T T
Working...
X