Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Guitar hero : metallica Ps2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Guitar hero : metallica Ps2

คือหามาสัปดาห์กว่าแล้วครับ โทรไปเชคตามร้านขายแผ่นก็บอกว่าไม่มีเกมนี้ลงเพลสอง

แต่ในเว็ปหลักยังบอกว่าลงเพลสอง , รีวิวต่างประเทศที่เล่นของเพลสอง มีเยอะแยะเลย

ก็เลยจะถามดังนี้ครับ

1. เกมมันเป็น ดีวีดี9 แบบนี้จะมีแผ่นก้อบขายในไทยรึเปล่าครับ
    2. ถ้าหากโหลดเองแล้วไรท์เล่นเอง จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ อ่านจากเว็ปต่างประเทศมา
    เห็นว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรเยอะเลย แถมเกิดปันหาอีก

3. ถ้าหากมีไครสามารถหาเกมนี้ พร้อมไรท์ ส่งอีเอมเอส เทสเล่นประมานครึ่งเกม ไม่มีปันหา
    มีรูปยืนยันหรือคลิบวิดีโอเกมเพลย์ ช่วยพีเอ็มมาด้วยครับ จะจัดราคาให้งามๆครับ

แต่ถ้าจะสั่งซื้อแผ่นแท้จากต่างประเทศก็คงไม่ไหวละครับ ราคาเกือบสองพัน - -

ขอบคุณครับ
Working...
X