Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วๆๆ เสื้อยืดรุ่นใหม่ล่าสุดจาก www.overclockzone.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mayaki_d
    replied
    แจ่ม

Leave a comment:

• Moderators
    replied
    Originally posted by invizjae_n View Post
    ปิดรับโอนถึงเมื่อไรครับ หรือ ต้องการที่จะทำขายกี่ตัวครับ
    ก็ต้องการทราบจำนวนที่แน่นอนก่อนครับ เพราะที่ผ่านมาบาง size หมด ทำให้สมาชิกบางท่านไม่ได้ไป จะไปสั่งทำใหม่จำนวนน้อย โรงงานเขาก็ไม่รับครับ
    ส่วนการปิดโอนก็คงยังไม่มีกำหนดครับ แต่ถ้าช้าเกินไปก็จะทำให้ได้เสื้อกันช้าตามไปด้วยครับ

• invizjae_n
    replied
    ปิดรับโอนถึงเมื่อไรครับ หรือ ต้องการที่จะทำขายกี่ตัวครับ

• TheCar10
    replied
    Originally posted by Post Master View Post
    อัพเดทรายชื่อผู้ที่โอนเงินสั่งจองแล้ว
    1. โชคชัย เดxxxx size XL ชาย สีเขียว
    2. สาธิต สีxxx size M ชาย สีดำ
    3. หฤทธิ์ แตงxxx size M ชาย สีดำ
    4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย)
    4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย) // ของผมสีดำครับ

• TheCar10
    replied
    4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย) // ของผมสีดำครับ ขอโทษทีที่ลืมครับ

• Fokuzsky
    replied
    โอนจองไปเรียบร้อยครับ หลักฐานการโอนเงิน.jpg

• Binaryz
    replied
    ขอกลับบ้านไปวัดรอบอกก่อนแล้วจะมาสั่ง

replied
    Originally posted by NoTZaZaa1 View Post
    จองได้ถึงวันไหนครับ
    ยิ่งเร็วยิ่งดีครับ ทางเราอยากได้จำนวนที่แน่นอนครับ

• NoTZaZaa1
    replied
    จองได้ถึงวันไหนครับ

• tontan2695
    replied
    Originally posted by lookdook View Post
    เสื้อสีดำน่ากิน ...เอ้ยยยย..น่าซื้อสักตัว
    555

replied
    Originally posted by lookdook View Post
    สงสัยนางแบบถ่ายรูปเสื้อน่ะMod คนซ้ายทาลิปสติกสีดำตามสีเสื้อ แล้วทำไมคนซ้ายไม่ทาลิปสติกสีเขียวตามสีเสื้อ(เหมือนไม่ค่อยเท่าเทียมกันเลย)
    โฟกัสที่เสื้อดีกว่าครับ

• lookdook
    replied
    Originally posted by Moderators View Post
    เอาเสื้อไปต้มกินเหรอ
    สงสัยนางแบบถ่ายรูปเสื้อน่ะMod คนซ้ายทาลิปสติกสีดำตามสีเสื้อ แล้วทำไมคนซ้ายไม่ทาลิปสติกสีเขียวตามสีเสื้อ(เหมือนไม่ค่อยเท่าเทียมกันเลย)
    Last edited by lookdook; 9 Jan 2018, 21:52:01.

replied
    เสื้อสีดำน่ากิน ...เอ้ยยยย..น่าซื้อสักตัว
    เอาเสื้อไปต้มกินเหรอ

• lookdook
    replied

• kamonpop
    replied
    แง่มม ดูก่อนน เดี๋ยวมาจัดดดจร้า

Working...
X